Tare da ci gaba da haɓaka kayan aikin X-ray, ana amfani da injunan gani na DRX a cikin aikin asibiti.Injin X-ray na gargajiya ko injin haske na CRX shinecollimator kai tsaye haskaka akwatin fim na gargajiya ko farantin hoto tare da ƙara girman allo.Ana iya sanya akwatin fim ko farantin IP kai tsaye a ƙarƙashin jikin mai haƙuri, kuma mai aiki zai iya ganowa ta hanyar dubawa ta gani.Ciki har da ɓangaren mara lafiya, injin hasken DRX yana aiki kai tsaye zuwa ga mai gano fa'ida.Gabaɗaya, na'urar ganowa ta lebur ta fi inci 23 × 23 girma, kuma filin hasashe na X-ray yana ƙaddara ta wurin da aka zaɓa, don haka filin hasken X-ray, filin hasken X-ray da ɗakin kwana Idan mai ganowa yana da karkacewa. , zai haifar da karkatar da siginar X-ray da aka samu ta hanyar ganowar panel panel, wanda zai shafi ingancin hoto.
Bincika matsayi na kwance da tsaye na ginshiƙi, idan ba a kwance ba, daidaita madaidaicin ƙugiya a saman ginshiƙi don gyara shi.Duba daidaiton shigarwa na bututun X-raycollimator .Bincika ma'aunin ma'auni a kan iyakar U-hannu a kowane lokaci.Idan ya cancanta, ya kamata a sake shigar da na'urar ganowa ta hanyar bututun X-ray biam limiter taro, da farko a cikin matsayi na kwance sannan a tsaye.Matsayin mai ganowa za a iya motsa shi sama da ƙasa ta hanyar daidaita sukurori a gefen taron mai ganowa.Juya hannun U-hannu zuwa matsayi na tsaye kuma kunna hasken filin iyaka na katako ta yadda tsakiyar kewayon haske ya nuna madaidaicin anka na tsakiya akan saman saman na'urar ganowa.Kuma layukan daidaita tsinkaya na hasken a cikin kwatance a kwance da na tsaye yakamata su kasance daidai da kewayon kewayon yanki akan saman saman mai ganowa.Daidaita jeri da aminci sukurori a kusurwoyi huɗu nacollimator daidaita.
Sanya kayan aikin binciken daidaita katako na X-ray akan kayan aikin binciken iyakance katako kuma kula da duban jeri na katako na X-ray a hankali.Ana tsara kayan aikin akan sa a ma'auni ɗaya.Bincika hoton da aka samo kuma daidaita alamar ta sama zuwa tsakiya.Ana daidaita tsakiyar filin iska mai iska na X-ray da taro mai karɓar hoto, ana nuna hoton da aka samu, kuma ana duba karkatar da filin iskar X-ray da tsakiyar ma'aunin fa'ida.
Idan kuna sha'awar beamer ɗinmu, maraba da tuntuɓar mu.
Lokacin aikawa: Maris 21-2022